11&12

8.1K 61 2
                                    

꧁꧂꧁꧂꧁꧂

*HAJIYA GWALE...*
꧁꧂꧁꧂꧁꧂

Na
MrsƊanShuwa..

11&12✍🏻

Gareku Manyan Mata kaɗai👌🏽.

®✧🌁

*FARIN JINI WRITER'S ASSOCIATION ✧✧📚📚*
{{Ƙungiya Domin wayar da Ƙan mata , Farin jini Writer's domin ci gaban Mata.}}

✧F.J.W.A✧

https://www.facebook.com/Farin-Jini-Writers-Association-101120215259137/

FOR YOU TWO GUYZ
Deejah Sadeeya Yaqoub 💞 l hert you ⁩ comment...

Tana ganin fitarshi ta saki murmushi jingina bayanta tayi a jikin kofar tana mai lumshe ido gaskiya taji daɗin mu'amularsu yaron ya iya kashe mace a gado salonsa yayi mugun tafiya da i'ta lallai Salma kin iya haihuwa kin haifa min gashi nan zan lashe kuruciyarshi ga ruwa ga zaƙi kai... abin ba'a cewa komai.. buɗe idonta tayi tare da sauƙe ajiyan zuciya kan ɗakinta ta koma sai da ta gyara jikinta sosai kafin ta fito sallaya ta shinfiɗa bayan ta idar da sallah ta fita cikin Gida gurin megadi ta nufa yana ganinta ya zube kaman zai mata sujjada a a tashi salihu miƙewa yayi Karima tace ga wannan kaje ka samu drv kuje ku siya abinda zaku ci kaga mai girki bata nan kuma Alhaji yayi tafiya nima ban dafa komai ba yau domin na uni da zazzabi... Ashsha hajiya Allah shi sauwake cewar salihu megadi fisƙansa na nuna damuwa no ba komai yanzun normal ai naji sauki bari na koma ciki ka kula dai..to to Hajiya mu kwan lafiya Allah yasa hakan tace sannan ta yi shigewarta cikin gida kirga kuɗin yayi yaga dubu biyar wai washe baki yayi yana godewa hajiya a ransa dubu biyu yaba drv soke sauran yayi.
Ɗakinta ta shiga tare da dannawa Alhajinta kira harya katse bai ɗaga ba sake kira tayi shima sai da ya kusan katsewa kafin ya ɗauka cikin faɗa faɗa yace haba karima kin kira ban ɗauka ba bara ki jira na kiraki ba duk kin dameni aiki nake... Karima race amma alhj.... ya isheni aiki nake banda lokaci yanzun... kashe wayar yayi sauke wayar tayi a kunninta tana bin screen ɗin da kallo kullun haka take fuaƙantar wannan matsalar daga gareshi dafe ƙanta tayi lamarin ka ya isheni ada nayi hakuri amma yanzun wallahi bazan iya ba na gaji Wallahi gwara kowa yasan matsayin sa ina dalili ka zauna da namiji ba kayan aiki cab zaka dawo ka sameni wallahi kwafa tayi tare da kiran hajiya maryam sai da ta bata miss call biyu kafin ta ɗaga numfashi ta sauƙe wallahi karima kin katseni haba! yanayin da taji muryan Hajiya maryam kaɗai ya sheda mata wata irin muguwar dariya ta saka wallahi maryam ki bar ɗan mutane ya huta karki shanye masa ruwan jiki ina dalili nasan tun ɗazun kuke buga juna maryam tace ke dai bari yaron nen yasan kan Duri saima kinga yanda yake sucking na Allah zaki sara mishi domin karshe ne gashi ya iya cin mace lungu da sako.... karima tace a a tsaya bai kai nawa yaron ba domin nima nayi sabon kamu ɗazun bamu jima da rabuwa ba...
Maryam tace kai Don Allah kice kin bar karamin bura kin ɗau babba mai kaiwa gidan daɗi... shewa suka saka a tare kafin karima tace kedai bari na huce takaici Wallahi domin yaron nan hamm ba'a cewa komai karshe ne kawai... maryam tace kai kawata a ina kika samo shi ko zaki ban na ɗan ɗana domin yanda kike yabonsa nasan ka buga miki jijiya har... karima ta katseta da sauri no bama haka kowa ya riƙe nashi banson share yauwa mu bar wannan maganar ɗazun Salma ta turo min leshin ya maganar abin wiyan? maryam tace karki damu gobe zamu haɗu akwai wata mata da mukayi magana da i'ta shabiyu zata zo tana da ingantattun magunguna wallahi masu kyau Kedai ki shirya duk na sanar musu masu so sai su siya kuma wallahi kayanta a saukake ba tsaɗa.
wai kawata amma naji daɗi yanzun mun samu mazaje dole sai da gyara maryam tace gaskiya ne wayaga Alhaji ya makale ƴaƴan gwalate sunki shiga duka... kefa ƴar isaka ce ki daina min maganar Alhaji ai wannan karon tsiya na shirya mishi sosai tunda bai san ya jiyar dani daɗi ba, maryam tace da karamin buran nashi zai jiyar dake yanzun tunda kin samu sabon jini kawata ina bayan ki tattara ɗan banza ki watsar dashi ki kama Harka da kyau kinga sai da safe in kinzo ma karasa yanzun zan Gwale ma yaro na ya buga min mai bindiga dariya sosai karima tasa kafin ta kashe wayar..
number Saliha ta kira amma bata ɗaga ba tex ta turo mata karima lna off wlh gobe zamu haɗu a gidan maryam.. Kama baki tayi tana jinjina lamarin mazajensu gashi ta silar rashin basu huta a gado yasa sun fara mu'amula da ƴaƴan cikinsu tsaki tayi tare da kwanciya ... washe gari 11 ta bar gidan Drvnta ne yajata Gidan maryam ya kaita tun daga falo ta fara cin karo da kaya ɗaɗɗaya pant a gefe brezia a nashi ɓangaren ɗan kwali kai komai anyi hurgi dashi tsaki tayi wato wannan jarababbiyar ma tana can ana cinta yanzun haka ɗakinta ta nufa a hanya suka ci karo maryam tace lah har kin karaso ne Karima tace Wallahi ya naganki haka ba kaya sai towel? maryam tace bari kawai wani shegen magani nasha har yanzun na kasa samun nutsuwa yanzun haka abinci zan ɗiba mana domin Allah ban ji na koshi da Bura ba toshe baki karima tayi jin abinda yafi nata kai maryam nima bani nasha naji ya kalan nashi aikin yake .... karki damu jirani..
Komawa tayi ɗakinta da sauri ta buɗe jakarta ta ɗauko mata maganin Gashi nan karba karima tayi tare da karato sunanshi Makale mata sai ɗayan shashatau maryam tace duk da madara zaki sha wallahi sai kin bani labari ok bari na haɗa ma tun yanzun nasha kinga kafin na karasa Gida ya fara aiki dariya maryam tayi kafin tace gaskiya ne aje buga gwatso ai Alhj ya shiga uku tunda ya kasa cinye ki duka... tsaki karima tayi ke kinada matsala meye damuwarki dashi in kuma kina sonshi ne sai ki aure shi tunda Naki mijin ya mutu kin kasa tsayar da wani maryam tace wa ni? Allah yamin sutura da auren mai karamin bura mai zanji lallai ma kuwa maryam ke gwara na mutu da sha'awa da in auri mai karamin bura wai meyasa baki shafa wandonsa kinji ba lokacin da yake zuwa zance ai wallahi kintafka kuskure gashi yana nan yana haɗa miki zafi.... yau yana legas gobe yana gombe jibi yana jigawa inya dawo ba batun cin duri idan ya goga ya fitar da nashi shi kenan kai baran iya ba wallahi... karima tace zakiji dashi bani madara da ruwan zafi gasu can in kin koma gida ku kule ɗakin karshe domin wallahi in kika barshi a ɗakin ki megadin gidanki zai gane halin da ake ciki naga ki farke harda shashatau yau in wannan ɗan yaron ya ratsa gindinki bazai cire buran ba a hulaƙance zai buga miki mai kan tocila tana gama faɗar haka ta ɗauki abincin ta koma ciki i'tama bayan ta shanye ta bar gidan da ƙanta taja mota ta nufi Gida.....

MrsDanShuwa..✍🏻

HAJIYA GWALE... Where stories live. Discover now