17&18

20.1K 58 1
                                    

꧁꧂꧁꧂꧁꧂

   *HAJIYA GWALE...*
꧁꧂꧁꧂꧁꧂

               Na
      MrsƊanShuwa..

17&18✍🏻

   Gareku Manyan Mata kaɗai👌🏽.

®✧🌁

*FARIN JINI WRITER'S ASSOCIATION ✧✧📚📚*
{{Ƙungiya Domin wayar da Ƙan mata , Farin jini Writer's domin ci gaban Mata.}}

           ✧F.J.W.A✧

https://www.facebook.com/Farin-Jini-Writers-Association-101120215259137/

        FOR YOU
*Maman Nasreem naji daɗin hot comment dinki🥰*
            *Hajiya Gwale fan's wallahi hirarku  da sharhinku na sani nishaɗi lna jin daɗin comments ɗinku barin ma Anty Amina ku huta..*

__________

Nononta ta saka masa a baki ai kuwa muguwar wahura ta kai mata cikin sauri sauri ya fara tsotsa yana ciccije bakin nipple ɗin hannuwanta ta sakala a wiyansa tana kara juya ɗuwawunta saman Buransa wani irin numfashi yake fitarwa ya rasa wani irin daɗine take dashi yau ya jita daban ga ruwa ga zaƙi ga garɗi ga wani ɗumi da durinta yake dashi tsotsar nononta yake yayinda ɗayar nonon yake gogar fusƙanshi hajiya kuwa sai buga mishi gwatso take ji kake pam..pam..pam.. cire nonon yayi a bakinshi tare da kaima bakinta cafka ɗan dakatawa tayi da sakuwan da take masa a hankali ya sake bakinta jin ta daina jiyar dashi zaƙin da yake ji hajiyata...kimin hajiyata ki cigaba...hajiyata wallahi ina jin daɗi...hajiyata karki barni don Allah hajiyata iyo nake a koginki durinki zaƙi durinki nada ɗumi durinki na makale burana hajiyata na baki kaina ki cinyeni karki barni wayyo ki buga min irin na ɗazin ki cini sosai kafin na fara baki kalan nawa cin hajiyata ni nakine kiyi yanda kike so dani...a hankali ta shiga jujjuyawa ɗuwawunta a kanshi yayinda buranshi yake ratsata ta koina wani irin nishi yayi da karfi tana fesar da numfashi matsowa tayi da fusƙanta ƙan nashi lips ɗinsa na kasa ta kama tana masa wani irin tsotsa sumar zaune yayi kawai ya zama dole sai binta yake da ido wani mugum daɗine yake ɗibanshi ya rasa inda zai tsoma ƙanshi yaji daɗi lumshe ido yake yana buɗewa a hankali yake fitar da sautin nishi me haɗe gurnani ...uhmmmmmm...hummmm... ahahhhhhh... juyi take sosai a ƙanshi gaba taja da sauri wani irin daɗi ne ya ɗibeshi wanda baisan lokacin da yace..wayyohhhh niii waiiii don Allah hajiyata karki cire wollahi gindinki shegiyar daɗine dashi wayyo ƴaƴan gwalatena hajiyaaaaa kinji wani matsiyacin daɗin da nake ji kuwa wallahi kaman ina yawo a cikin zuma haka nake ji kai hajiya na yarda duri ɗan uwan tumatur akwai ruwa ga zaƙi whoooo wahhhhh ga taushi wayyo Allah hajiyata wallahi kinada sweettttt kinada zaƙi kinada sugar ahahhhh wayyo gindi..
Kwantar dashi tayi itama ta bishi amma bata kwanta a kanshi ba hannuwanta tasa a kafaɗarshi bakinta ta ɗaura saman nashi tare da tura harshenta tana kaɗawa wani irin zuƙo miyan bakinshi takeyi tana haɗawa da harshenshi tana tsotsa...hummmm hahhhhh...kawai yake cewa domin da ranshi ta kashe shi da daɗin gindinta har yanzun Buranshi na durinta sai ruwa take tsiyayarwa baje masa ɗuwawunta tayi sosai sama taja da tawo kasa haƙan da tayi ba karamin daɗi ya masa ba domin saida ya kama bakinta sosai yana bata wani matsiyacin kiss hannunsa yasa ya riƙe kwankwasonta sosai ta ringa ja sama tana dawowa kasa ganin yana so ne yasa take masa haƙan ɗagowa tayi tare da zama a ƙanshi tsalle ta farayi a kanshi nonuwanta na sama da kasa yayinda yake zuba mata surutu mai haɗe da kuka wiwi ya ringa ihu yana kiran daɗi wayyo zan mutu ahahhh gindinki kaman kin barbaɗa masa buhun sugar waihhh hajiya cini sosai karki rage.. ....bugamin bombom yimin shegiyar bugu wayyo rangan rangan bom.bom ga laushi ga tsantsi wayyo hajiya kisa jigada ina so ya ringa chaa chaa kamar yanda kike bugamin ruwan gindinki na kara.... wayyo Allah gindi me zaƙiiii..... wayyo a buga... cini.... ahahhh duri kofar duniya...... ahahhh....
sosai take tsalle a kanshi tana buga mishi ɗiwawunta chah...... chahh chahhh... haka ruwan durinta yake bada sauti ruwa keta zuba tacishi sosai ya ciyu duk sun haɗa zufa tana saman shi ta shiga juyawa a hankali har ta juya masa baya sama da kasa ta farayi a kanshi sai mimmiƙewa yakeyi yama rasa wani irin kuka zai mata hajiya karima ta gama dashi ta gama kasheshi da salonta shi anya zai samu macen da ta iya cin da take mishi kuwa gata da shegen daɗi...
lumshe ido kawai yakeyi yana jin Zaƙi har tsakiyar ƙanshi kaɗan ya rage yayi realising sai yaga ta sauka aƙanshi kwanciya tayi tare da ɗaga kafafunta saman ta riƙe da hannunta cikin wani irin kasalalliyar murya ta fara magana cikin salo mai tsuma zuciya...ɗan samarina zoka soka min ɗan samarina zoka buga min gwatso wallahi banji ka isheni ba  kamin mugun ci ka caccaka min honey J, ɗinka ka buga min shi sosai  da sauri ya tashi yana hango ramin durinta gashi a aske ba gashi ko sili ɗaya gata da tuwon gindi a ciƙe suke mulmul gwanin sha'awa yana zuwa ya sanya kanshi kasanta ya fara lashewa tun daga kasan ramin yana haurowa sama gurin tsinin belinta wani irin miƙewa gashin jikinta sukayi tsaye...wahhhhh kaji mazaje ba muna maza ba... kaga yanda ake lasan gindi mace wayyo ɗan samari cinye ni wallahi daga yau lusari ya daina cin durina sai kai wayyo Allahna ina jin durina namin zut...zut... waiyohhh ɗan samari kasan ƙan durin wallahi anya ba duri kawata ta kaika ka. karanta ba...waiiiii jama'a na more yanzun nake cin duniyata da me lafiyan bura wayyo yanzun na samu namiji me jini a jika wayyoohhh durina yana anbaliyar ruwa....
harshensa ya fara juyawa a saman belinta tare da jawoshi...waiyyshhhhh....aiyoohhhhh way waiyyo Allah zan mutu wayyo daɗi....ɗan samari ahahhhh...yatsansa ɗaya yasa tana wasa dashi kofan durinta wani irin ihun daɗi takeyi ga ruwa dake bulbulo mata tsotsan belinta yakeyi sosai yana zuƙowa yatsansa ya caka tare da zarewa...ahashhh ɗan samari wayyohh karamin daɗi wayyo Salma ni kika haifawa mahmud waiiii Allah ya mike albarka salma Allah ya saki cikin aljanna wayyo gindina wayyo ɗan samari ka gama dani whooohh daɗiiii.... luma yatsanshi ya karayi yana kwakulo durinta tare da juya yatsan ɗayar hannunsa yakai saman nononta yana matsasu ahashhh wahhiiii heeeeehhhhh wowwww ni karima daɗi nakeji sosai wayyo Allah ɗan samari cinyeni duka murza ƙan nipple ɗinta ya farayi can kasa kuma yana cakar durinta da yatsanshi zagaye belinta yake da harshensa shi kaɗai yasan kalan cin da zai mata saiya birkita ta saiyata tayi kuka kaman yanda tasa shi kukan daɗi saiya caka mata buranahi sosai zai buga mata gwato chak.....chak...chak.. haka yatsanshi yake kara cikin ruwan durinta hajiya sai kara gwale mishi kasa takeyi tana nishi tare da lumlumshe ido......wallahi ɗan samari in baka buga min da kyau bako saina kama buranka na cinye a bakina ahhashhh wayyo gindina yana kuka aha cewa yake zur...... zurr.....zurr yana bukatar ka buga wayyo a buga min....

Abuga.....mata witsiya a mata matsiyacin bugu....🤣 nima nawa idanun sun fara lumshewa... karku damu Guyz zamu haɗe gobe in me duka ya kaimu zamuga yanda ɗan samari zai dagarkaji durin hajiyarsa....

HAJIYA GWALE... Where stories live. Discover now