
#1
MURADIN RAI!by Zainab Muhammad Chubaɗo
A tsakanin duniya biyu mabanbanta, ƙaddara ta yi kutse a tsakanin rayuka biyu. Duk a ƙarƙashin kalma ɗaya:
"soyayyah!"
Tunaninta da duk wata nutsuwarta su...

#3
RA'AYIN ZUCI... THE OPINION OF THE...by Zainab Muhammad Chubaɗo
Tun a ganin farkon da muka yiwa juna zukatanmu suka amsa alaƙa mai ƙarfi ta samar da gurbinta a cikin zukatan mu. ba tareda nayi Aune ba, bijirowar YUSUF ATTAHIRU cikin...

#4
MAGANA TA ƘAREby Zainab Muhammad Chubaɗo
Ya kasance mutum kamar kowa, amma ɗabi'unsa da mu'amalarsa sunsha ban-ban dana sauran jama'a. murmushinsa ragaggene kamar yanda dariyarsa ta kasance, rauninsa ƙwaya ɗaya...

#6
DA NA SANIby Zainab Muhammad Chubaɗo
wasu lokutan ƙaddara kan faɗawa Ahalinmu bawai don gazawarmu ba sedan kawai Allah ya jarraba imanin mu kamar yanda ya faɗawa Jameelah!! koma fiyeda hakan, a zaton mu mal...